Muaythai Programs

โปรแกรมการแข่งขันมวยไทย

อาทิตย์/Sun จันทร์/Mon อังคาร/Tue พุธ/Wed พฤหัสบดี/Thu ศุกร์/Fri เสาร์/Sat
1
งดการแข่งขัน
2
ศึกมวยมันส์สนั่นเมือ
3
ศึกมวยไทยพลังใหม่
4
ศึกเพชรยินดี
5
ศึกมวยมันส์วันศุกร์
6
มวยตู้
7
มวยตู้
8
ศึกมวยไทยพันธมิตร
9
ศึกมวยมันส์สนั่นเมือ
10
ศึกมวยไทยพลังใหม่
11
ศึกเพชรยินดี
12
ศึกมวยมันส์วันศุกร์
13
มวยตู้
14
มวยตู้
15
ศึกมวยไทยพันธมิตร
16
ศึกมวยมันส์สนั่นเมือ
17
ศึกมวยไทยพลังใหม่
18
ศึกเพชรยินดี
19
ศึกมวยมันส์วันศุกร์
20
มวยตู้
21
มวยตู้
22
ศึกมวยไทยพันธมิตร
23
ศึกมวยมันส์สนั่นเมือ
24
ศึกมวยไทยพลังใหม่
25
ศึกเพชรยินดี
26
ศึกมวยมันส์วันศุกร์
27
มวยตู้
28
มวยตู้
29
ศึกมวยไทยพันธมิตร
30
ศึกมวยมันส์วันศุกร์
31
ศึกมวยไทยพลังใหม่
ทีมงานมวยดีวิถีไทย

ศึกจิตรเมืองนนท์

วันอาทิตย์ที่ 4 มิถุนายน 2566 เวลา 12:15น.

สถานที่/เวที อตก.3
ผู้จัด ทีมงานมวยดีวิถีไทย

อัตราค่าเข้าชม - บาท

คู่ ชื่อนักมวย - ค่ายมวย พิกัด ชั่งได้ ลด เหลือ หมายเหตุ ราคาเรต
1 แป๊ปซี่ ซูจีบะหมี่เกี๊ยว 102
มรดกเพชร ศิษย์บอลใต้
2 เพื่อไทยใหญ่ สส.มานิตย์ชลบุรี 121
วันชนะ ส.สุนันท์
3 เพชรเชียงยืน จิตรเมืองนนท์ 135
ดีแม็ค หยกขาวแสนชัยยิม
4 พรพิทักษ์ สจ.โต้งปราจีน 140
มังจเร ว.วังพรม
5 เสาร์ห้า เดชเพชรสีทอง 120
ตองเค ก.กัมปนาท
นายพีรพงษ์ ธีระเดชพงศ์

ศึกท่อน้ำไทยทีเคโอเกียรติเพชร

วันอาทิตย์ที่ 4 มิถุนายน 2566 เวลา 18:15น.

สถานที่/เวที ราชดำเนิน
ผู้จัด นายพีรพงษ์ ธีระเดชพงศ์

อัตราค่าเข้าชม - บาท

คู่ ชื่อนักมวย - ค่ายมวย พิกัด ชั่งได้ ลด เหลือ หมายเหตุ ราคาเรต
1 เพชรสมหมาย ตุลาหนึ่งเก้า 121
เสาร์ ทรัพย์สมบูรณ์ฟาร์ม
2 นิเชาว์ เอราวัณ 127
ยอดก้าวไกล นายกนิลท่าขนอน
3 พยัคฆ์ศรีขร เพชรแสงทอง 140
เป็นต่อ เอสพีกันสาดฯ
4 แสงเทียน เอกเมืองนนท์ 127
วิน ม.รัตนบัณฑิต
5 อาร์ซัน แฟมิลี่มวยไทย 118
ยอดเพชร ส.มาลัยทอง
6 เพชรทักษิณ เดชฤทธิ์มวยไทย 126
สิบแสน ตุลาหนึ่งเก้า
7 ซุปเปอร์เอ็กซ์ ศิษย์นายกอนงค์ 140
ดาวสยาม เพชรสุภานันท์
8 เพชรมีชัย ส.โชคมีชัย 130
ร้อยเหลี่ยมเพชร ใต้เพชรบุรี
นายพีรพงษ์ ธีระเดชพงศ์

ศึกมวยไทย 7 สี

วันอาทิตย์ที่ 4 มิถุนายน 2566 เวลา 14:30น.

สถานที่/เวที ช่อง7
ผู้จัด นายพีรพงษ์ ธีระเดชพงศ์

อัตราค่าเข้าชม - บาท

คู่ ชื่อนักมวย - ค่ายมวย พิกัด ชั่งได้ ลด เหลือ หมายเหตุ ราคาเรต
1 เพชรนพเดช ทวีศักดิ์เล็ก4พลัง 101
ยอดกัณฑ์ ช้างนครศรี
2 มหาหิน นักบินอะไหล่ยนต์ 117
แก่นเหล็ก ส.โชคมีชัย
3 อภิเดช เฟี๊ยตปทุม 121
แสง ส.โชคมีชัย
4 ฤทธิ์นาคา อบจ.นครพนม 118
วุฒิกร สวนน้ำธารคีรี
5 ยอดพนมทวน ศิษย์นายกอนงค์ 108
ยอดเพชรเอก รร.กีฬาลำปาง
6 ทับทิมแดง ช้างนครศรี 100
เหนือเพชรเล็ก รร.กีฬาลำปาง

*** โปรแกรมการแข่งจริงจะอัพเดตล่วงหน้าประมาณ 1-2 สัปดาห์ (ตรวจสอบชื่อรายการแข่งขันได้ที่เมนูโควต้า)

Tags โปรแกรมมวย, มวยไทย, มวยวันนี้, ราชดำเนิน, ลุมพินี, มวยตู้, มวยไทย7สี