Muaythai Programs

โปรแกรมการแข่งขันมวยไทย

อาทิตย์/Sun จันทร์/Mon อังคาร/Tue พุธ/Wed พฤหัสบดี/Thu ศุกร์/Fri เสาร์/Sat
1
ศึกมวยมันส์วันศุกร์
2
มวยตู้
3
มวยตู้
4
ศึกมวยไทยพันธมิตร
5
ศึกมวยมันส์สนั่นเมือ
6
ศึกมวยไทยพลังใหม่
7
ศึกเพชรยินดี
8
ศึกมวยมันส์วันศุกร์
9
มวยตู้
10
มวยตู้
11
ศึกมวยไทยพันธมิตร
12
ศึกมวยมันส์สนั่นเมือ
13
ศึกมวยไทยพลังใหม่
14
ศึกเพชรยินดี
15
ศึกมวยมันส์วันศุกร์
16
มวยตู้
17
มวยตู้
18
ศึกมวยไทยพันธมิตร
19
ศึกมวยมันส์สนั่นเมือ
20
ศึกมวยไทยพลังใหม่
21
ศึกเพชรยินดี
22
ศึกมวยมันส์วันศุกร์
23
มวยตู้
24
มวยตู้
25
ศึกมวยไทยพันธมิตร
26
ศึกมวยมันส์สนั่นเมือ
27
ศึกสถาปนาสนามมวยราชด
28
ศึกเพชรยินดี
29
ศึกมาตุภูมิมวยไทย
30
มวยตู้
31
มวยตู้
นายณัฐเดช วชิรรัตนวงศ์

ศึกมวยมันส์วันศุกร์

วันศุกร์ที่ 14 มิถุนายน 2567 เวลา 18:00น.

สถานที่/เวที รังสิต
ผู้จัด นายณัฐเดช วชิรรัตนวงศ์

อัตราค่าเข้าชม - บาท

คู่ ชื่อนักมวย - ค่ายมวย พิกัด ชั่งได้ ลด เหลือ หมายเหตุ ราคาเรต
1 กล้าพยัคฆ์ วันของโอมเอ็มบีเค 115 115.8 0.8 115

3/2
 

3/2
 

เพชรคูเมือง ลูกเจ้าแม่ไทรทอง 115
2 โชคนิรันดร์ น้ำจิ้มดาบรันสาคาม 123 124.4 1.4 123

11/8
 

11/8
 

ปอร์เช่ นุ่มนิ่มมวยไทย 123.7 0.7
3 มณีแดง ไฟต์เตอร์มวยไทย 119 118.3 119 ขาด 0.7 ปอนด์

5/4
 

11/8
 

เพชรธรรมราช ศักดิ์ถวิล 119.8 0.8
4 แวววาว ว.วังพรม 116 116 116

11/8
 

5/4
 

เด่นผาด่าง แดงรถดี 116
5 ของดี 117 116 117 ขาด 1 ปอนด์

-
 

-
 

จักรกริช ส.ศักดิ์อุบล 116.5 ขาด 0.5 ปอนด์
ONE

ONE ลุมพินี

วันศุกร์ที่ 14 มิถุนายน 2567 เวลา 19:30น.

สถานที่/เวที ลุมพินี
ผู้จัด ONE

อัตราค่าเข้าชม - บาท

คู่ ชื่อนักมวย - ค่ายมวย พิกัด ชั่งได้ ลด เหลือ หมายเหตุ ราคาเรต
1 สาวรัตน ศิษย์ครูเจี๊ยบ 117 116.2 117

-
 

 
เสมอ

 
ต่อรอง

โคโกะ โอฮาระ 116.2
2 จัน น็อก เหลิง 135 133.4 134

-
 

เสมอ
 

10/9
 

คาอิโตะ โอดะ 134
3 เหงียน วัน ธันฮ์ 116 112.2 116

-
 

 
10/9

 
5/2

ฮารุยูกิ ทานัตสึ 115.4
4 โม เทต ออง 141 140 141

 
5/4

 
10/9

 
เสมอ

คาซูกิ ยามากิชิ 140.6
5 ก้องไกล ส.สมหมาย 140 138.8 140

11/8
 

5/4
 

5/4
 

โอทิส แว็กฮอร์น 139.6
6 ทองลำพูน เอฟ.เอ.กรุ๊ป 118 117.8 118

10/9
 

11/8
 

5/4
 

ประกายเพชรเล็ก อีมิเน้นท์แอร์ 117.6
7 นิโคลัส เลตเท ซิลลา 125 124.8 125

-
 

5/3
 

5/3
 

ก้องสุรินทร์ สจ.เล็กเมืองนนท์ 123.2
8 คอปเตอร์ ส.สมหมาย 125 124.8 125

 
5/4

 
5/4

 
5/4

คีรีหลวง ช.ห้าพยัคฆ์ 125
9 แป๊ะยิ้ม ส.บุญมีฤทธิ์ 118 117 118

5/4
 

5/4
 

5/4
 

เพชรปวริศ ส.สมหมาย 117.8
10 สมิงดำ ลูกสวน 135 134.8 135

5/2
 

5/2
 

5/2
 

เพชรสีคิ้ว ก.กัมปนาท 134.2
11 นักรบ แฟร์เท็กซ์ 135 134.8 135

11/8
 

5/4
 

5/4
 

ทาเกียร์ คาลิลอฟ 134.8

*** โปรแกรมการแข่งจริงจะอัพเดตล่วงหน้าประมาณ 1-2 สัปดาห์ (ตรวจสอบชื่อรายการแข่งขันได้ที่เมนูโควต้า)

Tags โปรแกรมมวย, มวยไทย, มวยวันนี้, ราชดำเนิน, ลุมพินี, มวยตู้, มวยไทย7สี