อันดับนักมวยไทยสยามอ้อมน้อย

ประจำเดือน พฤศจิกายน-ธันวาคม 2562

จัดเมื่อ วันเสาร์ที่ 11 มกราคม 2563

รุ่นมินิมั่มเวต น้ำหนักไม่เกิน 100 ปอนด์
ซุปเปอร์เล็ก จิตรเมืองนนท์

แชมป์ : ซุปเปอร์เล็ก จิตรเมืองนนท์

ครองตำแหน่ง : ชนะ วัชรพล เอ็นนี่มวยไทย เวทีมวยสยามอ้อมน้อย

  1. ซุปเปอร์ไปท์ หนุ่มบางสุวรรณ
  2. พลายพยัคฆ์ ส.ตุมานิล
  3. โรเบิร์ต ท.เมืองหลังสวน
  4. หยกเงิน เดชเพชรสีทอง
  5. สตอ เพชรวัชรอคาเดมี่
  6. จรวด ท.เมืองหลังสวน
  7. สมหวัง เกียรติกาเซ็ม
  8. ยอดขุนศึก ศิษย์ครูเยี่ยม
  9. เหลี่ยมพยัคฆ์ ช.ห้าพยัคฆ์
  10. ก้องเมธี ส.ส.อนุมัติ
รุ่นมินิฟลายเวต น้ำหนักไม่เกิน 105 ปอนด์
ฮ่องเต้ รินมวยไทย

แชมป์ : ฮ่องเต้ รินมวยไทย

ครองตำแหน่ง : ฮ่องเต้ รินมวยไทย ชนะคะแนน กระดูกเหล็ก ก.กลมเกลียว เวทีมวยสยามอ้อมน้อย

  1. เทพลิขิต ศิษย์อ.เช้า
  2. โจเชฟ พุ่มพันธ์ม่วง
  3. สิงห์นคร สิงห์มาวิน
  4. เพชรชัยเดช ทีเด็ด 99
  5. ก้องบูรพา ทิพย์ท่าไม้
  6. บางคล้าน้อย ม.รัตนบัณฑิณ
  7. แสนชัย จิตรเมืองนนท์
  8. ศรีเพชร ศิษย์หนุ่มน้อย
  9. แสงอาทิตย์ ศิษย์เชฟบุญธรรม
  10. พรชิงทัก ส.ภูมิพิพัฒน์
รุ่นไลท์ฟลายเวต น้ำหนักไม่เกิน 108 ปอนด์
บันลือฤทธิ์ ศิษย์วัชรชัย

แชมป์ : บันลือฤทธิ์ ศิษย์วัชรชัย

ครองตำแหน่ง : ชนะคะแนน ซันโต๊ส ส.สรัญภัทร เวทีมวยสยามอ้อมน้อย

  1. ทหารเอก นายกเอท่าศาลา
  2. สะแกงาม จิตรเมืองนนท์
  3. ฟ้าลั่น ป.เพชรไข่แก้ว
  4. น้องแชมป์ สวนอาหารปีกไม้
  5. เพชรจงรักษ์ ว.สังข์ประไพ
  6. สิงห์นคร สิงห์มาวิน
  7. อีสานใต้ ศิษย์เชฟบุญธรรม
  8. อนุวัฒน์ น.อนุวัฒน์ยิม
  9. เด็ดขาด ป.วงศ์สว่าง
  10. ไชโย เพชรยินดีอคาเดมี่
รุ่นฟลายเวต น้ำหนักไม่เกิน 112 ปอนด์
เอกเมืองคอน ม.กรุงเทพธนบุรี

แชมป์ : เอกเมืองคอน ม.กรุงเทพธนบุรี

ครองตำแหน่ง : ชนะ ดาวนภา สิงห์ป้อมปราบ เวทีมวยสยามอ้อมน้อย

  1. มาลัยเงิน ส.มาลัยเพชร
  2. เสมือนเทพ ศิษย์หนุ่มน้อย
  3. โชคดี แม็คจันดี
  4. เพชรเมืองปาน บำรุงศิษย์
  5. ยอดอุดร อ.อู๊ดอุดร
  6. ยอดอุดร อ.อู๊ดอุดร
  7. เพชรบึงกาฬ รร.กีฬาโคราช
  8. ทอมมี่ ท.ยอดยุทธ
  9. สมิงเดช ส.จ.มนูญ
  10. -
รุ่นซูเปอร์ฟลายเวต น้ำหนักไม่เกิน115 ปอนด์
เพชรสมหมาย ส.สมหมาย

แชมป์ : เพชรสมหมาย ส.สมหมาย

ครองตำแหน่ง : ชนะคะแนน เพชรนรินทร์ จิตรเมืองนนท์ เวทีสยามอ้อมน้อย

  1. ยอดพจน์ น.อนุวัฒน์ยิม
  2. เพชรสมพงษ์ พยัคฆ์เมืองชล
  3. เพชรสุพรรณ ป.ดาวรุ่งเรือง
  4. ชนะเลิศ มีนะโยธิน
  5. เพชรปราบ ชูทางด่วน
  6. รุ้งนารายณ์ ม.รัตนบัณฑิต
  7. เพชรสมจิตร จิตรเมืองนนท์
  8. เด่น ส.เพชรอุดร
  9. คชสาร ส.จ.ต้อยแปดริ้ว
  10. ดีที ลูกบ้านใหม่
รุ่นแบนตั้นเวต น้ำหนักไม่เกิน 118 ปอนด์
กุมารเงิน จิตรเมืองนนท์

แชมป์ : กุมารเงิน จิตรเมืองนนท์

ครองตำแหน่ง : ชนะคะแนน ยอดวิทยา ศิริลักษณ์มวยไทย เวทีสยามอ้อมน้อย

  1. เสาโท ซ้อสั่งลุย
  2. ฉัตรเพชร ส.พูลสวัสดิ์
  3. สิงห์อุดร อ.อู๊ดอุดร
  4. ฉัตรพลอย ส.พูลสวัสดิ์
  5. พรานดำ อโยธยาไฟต์ยิม
  6. โยธิน เอฟ.เอ.กรุ๊ป
  7. สามารถ ปิ่นสินชัย
  8. เพชรทวี ส.พงษ์อมร
  9. นำศักดิ์น้อย 5 G THAI
  10. จักตราเล็ก เงาะบางกะปิ
รุ่นซูเปอร์แบนตั้มเวต น้ำหนักไม่เกิน 122 ปอนด์
สมิงดำ ฉ.อจลบุญ

แชมป์ : สมิงดำ ฉ.อจลบุญ

ครองตำแหน่ง : ชนะคะแนน ยอดบัวแดง ศิริลักษณ์มวยไทย เวทีมวยสยาม อ้อมน้อย

  1. เอกธรนินทร์ ม.กรุงเทพธนบุรี
  2. คมปฏัก ซินบีมวยไทย
  3. เทพทักษิณ ส.ศรสิงห์
  4. เพชรสุนทรี จิตรเมืองนนท์
  5. เมธี ส.ส.ต้อยแปดริ้ว
  6. ชาละวัน เงาะบางกะปิ
  7. ยอดบัวงาม ศิริลักษณ์มวยไทย
  8. เพชรสุวรรณ บูมเด็กเซียน
  9. สุวัฒน์เล็ก ทีเด็ด 99
  10. เพชรบ้านแขก ส.สมหมาย
รุ่นเฟเธอร์เวต น้ำหนักไม่เกิน 126 ปอนด์
หาญพล ก.สุวรรณทัต

แชมป์ : หาญพล ก.สุวรรณทัต

ครองตำแหน่ง : ชนะคะแนน กุมารทอง จิตรเมืองนนท์ เวทีมวยสยาม อ้อมน้อม

  1. เพชรพงัน ทีเด็ด 99
  2. สรุชัย ส.สมหมาย
  3. นาวาเอก ศิษย์เชฟบุญธรรม
  4. กุมารทอง จิตรเมืองนนท์
  5. เดชไชยา เพชรยินดีอคาเดมี่
  6. จอมพิฆาต ชูวัฒนะ
  7. สมิงเดช น.อนุวัฒน์ยิม
  8. เพชรศักดิ์ชัย บำรุงศิษย์
  9. ก้องธรณี ส.สมหมาย
  10. ลูกพระกาฬ ส.สละชีพ
รุ่นซูเปอร์เฟเธอร์เวต น้ำหนักไม่เกิน 130 ปอนด์
เดชฝั่งโขง ศ.ศิริลักษณ์

แชมป์ : เดชฝั่งโขง ศ.ศิริลักษณ์

ครองตำแหน่ง : ชนะคะแนน โจโฉ นุ้ยสี่มุมเมือง เวทีสยาม อ้อมน้อย

  1. พันธ์พยัคฆ์ จิตรเมืองนนท์
  2. ซุปเปอร์เล็ก เกียรติหมู่ 9
  3. เพชรสมหวัง อ.ประเสริฐ
  4. ยอดทองไท ส.สมหมาย
  5. ยอดกฤษดา เงาะบางกะปิ
  6. เพชรสุขุมวิทย์ อ.ดาวกระจาย
  7. มนัสชัย โอ๋บางนา
  8. ซุปเปอร์บอล ทีเด็ด 99
  9. ดวงสมพงษ์ จิตรเมืองนนท์
  10. ฤทธิ์เดช ศิษย์เชฟบุญธรรม
รุ่นไลต์เวต น้ำหนักไม่เกิน 135 ปอนด์
เพชรมรกต ทีเด็ด 99

แชมป์ : เพชรมรกต ทีเด็ด 99

ครองตำแหน่ง : ชนะคะแนน ฉลามศึก ศิษย์อโนทัย เวทีมวยสยามอ้อมน้อย

  1. แสงมณี เสถียรมวยไทยยิม
  2. รถถัง จิตรเมืองนนท์
  3. เพชรอู่ทอง ส.สมหมาย
  4. รุ่งกิจ ว.สังข์ประไพ
  5. ธีรเดช ช.ห้าพยัคฆ์
  6. เสกสรร อ.ขวัญเมือง
  7. ยอดเหล็กเพชร อ.ปิติศักดิ์
  8. ผลพันธ์ล้าน พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม
  9. รักสมหมาย สิทธิปากพนัง
  10. เพชรธงชัย ทีพีเอ็มมวยไทย
รุ่นซูเปอร์ ไลต์เวต น้ำหนักไม่เกิน 140 ปอนด์
อาเมียร์ ไทเกอร์มวยไทย

แชมป์ : อาเมียร์ ไทเกอร์มวยไทย

ครองตำแหน่ง : ชนะคะแนน เพชรมหาชน จิตรเมืองนนท์ เวทีมวยสยาม อ้อมน้อย

  1. หนึ่งล้านเล็ก จิตรเมืองนนท์
  2. ก้องไกร เอ็นนี่มวยไทย
  3. มหาเดช พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม
  4. คิงส์สตาร์ ร.ร.กีฬาโคราช
  5. ปราบศึก หลังพระจันทร์แกลอรี่
  6. ตักศิลา ช.ห้าพยัคฆ์
  7. อินทรีย์ทอง ป.พีณภัทร
  8. เพชรมหาชน จิตรเมืองนนท์
  9. ยอดพนมรุ้ง จิตรเมืองนนท์
  10. เพชรนรินทร์ เกลือแร่ 1 ที
รุ่น เวลเตอร์เวต น้ำหนักไม่เกิน 147 ปอนด์
สิงห์สุริยา ศักดิ์ชัยโชติ

แชมป์ : สิงห์สุริยา ศักดิ์ชัยโชติ

ครองตำแหน่ง : ชนะคะแนน พลเอก อ.ขวัญเมือง เวทีมวยสยามอ้อมน้อย

  1. พลเอก อ.ขวัญเมือง
  2. พงษ์ศิริ พี.เค.แสนชัยฯ
  3. คมอาวุธ เอฟเอกรุ๊ป
  4. จอมทอง ชูวัฒนะ
  5. ฉมวกทอง ไฟต์เตอร์มวยไทย
  6. พันธ์พยัคฆ์ จิตรเมืองนนท์
  7. ขุนศึก ศิษย์เชฟบุญธรรม
  8. แสนพล เพชรพชรอคาเดมี่
  9. แสนเชิงน้อย นายกสัญญา
  10. เพชรศิริ เจเพาเวอร์รูฟภูเก็ต
รุ่น ซูปเปอร์ เวลเตอร์เวต น้ำหนักไม่เกิน 154 ปอนด์
ว่าง

แชมป์ : ว่าง

  1. บัวเขียว ศิษย์สองพี่น้อง
  2. เพชรใหม่ ช.ณรงค์ศักดิ์
  3. โจโจ้ ฮัวโรงน้ำแข็ง
  4. ณัฐเกียรติ พราน 26
  5. ยอดพยัคฆ์ ศิษย์สองพี่น้อง
  6. ดวงสมพงษ์ นายกเอท่าศาลา
  7. เพชรวัลลภ ศิษย์สองพี่น้อง
  8. ดีเซลเล็ก เพชรศิริยิม
  9. สวยงาม พุ่มพันธุ์ม่วง
  10. แสงอุทัย ส.จ.เปี๊ยกอุทัย
รุ่น มิดเดิลเวต น้ำหนักไม่เกิน 160 ปอนด์
ว่าง

แชมป์ : ว่าง

  1. เซราะกราว เพชรยินดีอะคาเดมี่
  2. ทะเลทอง ส.ธนาเพชร
  3. จิมมี่ เวียร์นอท
  4. แฮมซ่า เอ็นโกโด้
  5. ชาญชัย ศิษย์อิติสุคโต
  6. ศรีเมืองไผ่ ส.สมพงษ์
  7. อรุณเดช เอ็ม 16
  8. ขวัญชัย สมศักดิ์ก่อสร้าง
  9. ฉลามเพชร ต.หลักสอง
  10. ธงชัย ศิษย์สองพี่น้อง
เปิด ปิด การใช้งานคุกกี้ของ ทรูฮิต (Truehits Cookies)