Muaythai Quota

โควต้าการจัดมวยเวทีมวยลุมพินี - ราชดำเนิน

ไตรมาสที่ 1/2563

ระหว่างเดือนมกราคม, กุมภาพันธ์ และมีนาคม
มกราคม
อาทิตย์/Sun จันทร์/Mon อังคาร/Tue พุธ/Wed พฤหัสบดี/Thu ศุกร์/Fri เสาร์/Sat
1

ศึกสิงห์มาวิน

2

เพชรยินดี

3

ศึกเพชรปิยะ

4

ลุมพินี+มวยตู้

5

ชูเจริญมวยไทย

6

ศึกเชฟบุญธรรม

7

ศึกเพชรสุภาพรรณ

8

ศึกวันทรงชัย

9

ศึกจิตรเมืองนนท์

10

ศึกเกียรติเพชร

11

ลุมพินี+มวยตู้

12

ส.สมหมาย

13

ศึกเพชรวิทยา

14

ศึกเพชรเกียรติเพชร

15

ศึกวันกิ่งทอง

16

ศึกส.สมหมาย

17

ศึกมวยไทย 1T

18

ลุมพินี+มวยตู้

19

เพชรเจ้าพระยา

20

ศึกชูเจริญมวยไทย

21

ศึกขุนศึกตระกูลหยาง

22

ศึกสิงห์มาวิน

23

ศึกเชฟบุญธรรม

24

ศึกศิริลักษณ์มวยไทย

25

ลุมพินี+มวยตู้

26

วันมิตรชัย

27

ศึกเพชรยินดี

28

ศึกทีเด็ด99

29

ศึกพลังใหม่

30

ศึกวันทรงชัย

31

ศึกแสงมรกต

กุมภาพันธ์
อาทิตย์/Sun จันทร์/Mon อังคาร/Tue พุธ/Wed พฤหัสบดี/Thu ศุกร์/Fri เสาร์/Sat
1

ลุมพินี+มวยตู้

2

จิตรเมืองนนท์

3

ศึกมวยมันส์วันศุกร์

4

มวยไทย Expo 2020

5

ศึกเพชรเจ้าพระยา

6

ศึกเพชรวิทยา

7

ศึกเพชรปิยะ

8

วันมาฆบูชา

9

รายการสนาม

10

ศึกจิตรเมืองนนท์

11

ศึก พี.เค.แสนชัย

12

ศึกเชฟบุญธรรม

13

ศึกชูเจริญมวยไทย

14

ศึกเพชรหนุ่มน้อย

15

ลุมพินี+มวยตู้

16

เพชรยินดี

17

ศึกสิงห์มาวิน

18

ศึก ดร.น๊อตมวยไทยซุปเปอร์ไฟต์

19

ศึกส.สมหมาย

20

ศึกเพชรยินดี

21

ศึกเพชรเกียรติเพชร

22

ลุมพินี+มวยตู้

23

พลังใหม่

24

ศึกวันทรงชัย

25

ศึกเพชรปิยะ

26

ศึกวันมิตรชัย

27

จิตรเมืองนนท์

28

ศึกรวมพลคนชลประทาน

29

ลุมพินี+มวยตู้

มีนาคม
อาทิตย์/Sun จันทร์/Mon อังคาร/Tue พุธ/Wed พฤหัสบดี/Thu ศุกร์/Fri เสาร์/Sat
1

วันกิ่งทอง

2

ศึกชูเจริญมวยไทย

3

ศึกพุ่มพันธ์ม่วง

4

ศึกเพชรเจ้าพระยา

5

ศึกวันทรงชัย

6

ศึกลุมพินีแชมเปี้ยนเกียรติเพชร

7

ลุมพินี+มวยตู้

8

บางระจัน

9

ศึกพลังใหม่

10

ศึกเพชรสุภาพรรณ

11

ศึกเพชรวิทยา

12

ศึกส.สมหมาย

13

ศึกมวยมันส์วันศุกร์

14

ลุมพินี+มวยตู้

15

รายการสนาม

16

ศึกเชฟบุญธรรม

17

ทีเด็ด 99

18

ศึกวันมิตรชัย

19

สิงห์มาวิน

20

ศึกมวยมันส์วันศุกร์

21

ลุมพินี+มวยตู้

22

วันทรงชัย

23

ศึกเพชรยินดี

24

วันชัยชนะ

25

บางระจัน

26

ศึกวันกิ่งทอง

27

ศึกมวยมันส์วันศุกร์

28

ลุมพินี+มวยตู้

29

เพชรวิทยา

30

จิตรเมืองนนท์

31

เกียรติเพชร

ไตรมาสที่ 2/2563

ระหว่างเดือนเมษายน, พฤษภาคม และมิถุนายน
เมษายน
อาทิตย์/Sun จันทร์/Mon อังคาร/Tue พุธ/Wed พฤหัสบดี/Thu ศุกร์/Fri เสาร์/Sat
1

งดการแข่งขัน

2

งดการแข่งขัน

3

งดการแข่งขัน

4

งดการแข่งขัน

5

งดการแข่งขัน

6

งดการแข่งขัน

7

งดการแข่งขัน

8

งดการแข่งขัน

9

งดการแข่งขัน

10

งดการแข่งขัน

11

งดการแข่งขัน

12

งดการแข่งขัน

13

งดการแข่งขัน

14

งดการแข่งขัน

15

งดการแข่งขัน

16

งดการแข่งขัน

17

งดการแข่งขัน

18

งดการแข่งขัน

19

งดการแข่งขัน

20

งดการแข่งขัน

21

งดการแข่งขัน

22

งดการแข่งขัน

23

งดการแข่งขัน

24

งดการแข่งขัน

25

งดการแข่งขัน

26

งดการแข่งขัน

27

งดการแข่งขัน

28

งดการแข่งขัน

29

งดการแข่งขัน

30

งดการแข่งขัน

พฤษภาคม
อาทิตย์/Sun จันทร์/Mon อังคาร/Tue พุธ/Wed พฤหัสบดี/Thu ศุกร์/Fri เสาร์/Sat
1

2

3

4

5

6

วันวิสาขบูชา

7

8

9

10

11

12

13

14

15

16

17

18

19

20

21

22

23

24

25

26

27

28

29

30

31

มิถุนายน
อาทิตย์/Sun จันทร์/Mon อังคาร/Tue พุธ/Wed พฤหัสบดี/Thu ศุกร์/Fri เสาร์/Sat
1

2

3

4

5

6

7

8

9

10

11

12

13

14

15

16

17

18

19

20

21

22

23

24

25

26

27

28

29

30

ไตรมาสที่ 3/2563

ระหว่างเดือนกรกฎาคม, สิงหาคม และกันยายน
กรกฎาคม
อาทิตย์/Sun จันทร์/Mon อังคาร/Tue พุธ/Wed พฤหัสบดี/Thu ศุกร์/Fri เสาร์/Sat
1

2

ดร.น็อต มวยไทย

3

4

ศึกจ้าวมวยไทย

5

วันอาสาฬหบูชา

6

7

8

9

ศึกวันกิ่งทอง

10

มวยมันส์วันศุกร์

11

มวยตู้

12

มวยตู้

13

14

ดร.น็อต มวยไทย

15

ศึกส.สมหมาย

16

ศึกจิตรเมืองนนท์

17

ศึกจิตรเมืองนนท์

18

มวยตู้

19

มวยตู้

20

21

22

ศึกสิงห์มาวิน

23

ศึกพลังใหม่

24

ศึกมวยมันส์วันศุกร์

25

มวยตู้

26

มวยตู้

27

28

29

ศึกเพชรเจ้าพระยา

30

ศึกส.ธนพล

31

มวยมันส์วันศุกร์

สิงหาคม
อาทิตย์/Sun จันทร์/Mon อังคาร/Tue พุธ/Wed พฤหัสบดี/Thu ศุกร์/Fri เสาร์/Sat
1

มวยตู้

2

มวยตู้

3

4

ศึกเชฟบุญธรรม

5

ศึกเพชรสุโขทัย

6

ศึกส.สมหมาย

7

มวยมันส์วันศุกร์

8

มวยตู้

9

มวยตู้

10

11

ศึกเชฟบุญธรรม

12

ศึกจิตรเมืองนนท์

13

ศึกสิงห์มาวิน

14

ศึกมวยมันส์วันศุกร์

15

มวยตู้

16

มวยตู้

17

18

ศึกเชฟบุญธรรม

19

ศึกพลังใหม่

20

ศึกเพชรพชร

21

ศึกมวยมันส์วันศุกร์

22

มวยตู้

23

มวยตู้

24

25

ศึกเชฟบุญธรรม

26

ศึกส.ธนพล

27

ศึกเพชรวิทยา

28

ศึกยอดมวยโลก WBC ASIA

29

มวยตู้

30

มวยตู้

31

กันยายน
อาทิตย์/Sun จันทร์/Mon อังคาร/Tue พุธ/Wed พฤหัสบดี/Thu ศุกร์/Fri เสาร์/Sat
1

ศึกเชฟบุญธรรม

2

ศึกพลังใหม่

3

ศึกจิตรเมืองนนท์

4

ศึกมวยมันส์วันศุกร์

5

มวยตู้

6

มวยตู้

7

8

ศึกกาแลคซี่ไฟต์ฯ

9

ศึก MUAY VIP

10

ศึกส.สมหมาย

11

ศึกมวยมันส์วันศุกร์

12

มวยตู้

13

มวยตู้

14

ศึกอภิชาติมวยไทยยิม

15

ศึกเชฟบุญธรรม

16

ศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชร

17

ศึกเพชรสุโขทัย

18

ศึกมวยมันส์วันศุกร์

19

มวยตู้

20

มวยตู้

21

22

ศึกเซ็ดซีคอฟฟี่มวยไทย

23

ศึกเพชรวิทยา

24

ศึกเพชรพชร

25

ศึกมวยมันส์วันศุกร์

26

มวยตู้

27

มวยตู้

28

ศึกเกียรติเพชร

29

ศึกเชฟบุญธรรม

30

ศึกจิตรเมืองนนท์

ไตรมาสที่ 4/2563

ระหว่างเดือนตุลาคม, พฤศจิกายน และธันวาคม
ตุลาคม
อาทิตย์/Sun จันทร์/Mon อังคาร/Tue พุธ/Wed พฤหัสบดี/Thu ศุกร์/Fri เสาร์/Sat
1

ศึกสิงห์มาวิน

2

ศึกมวยมันส์วันศุกร์

3

มวยตู้

4

มวยตู้

5

ว.อุรชา+เสริมพรวิวัฒน์

6

ศึกซีซีคอฟฟี่มวยไทย

7

ศึกพลังใหม่

8

ศึกจิตรเมืองนนท์

9

ศึกมวยมันส์วันศุกร์

10

มวยตู้

11

มวยตู้

12

ศึกเชฟบุญธรรม

13

14

ศึกส.สมหมาย

15

ศึกเพชรเจ้าพระยา

16

ศึกมวยมันส์วันศุกร์

17

มวยตู้

18

มวยตู้

19

ศึกเชฟบุญธรรม

20

ศึก ZC COFFEE มวยไทย

21

ศึกเพชรวิทยา

22

ศึกเพชรพชร

23

ศึกมวยมันส์วันศุกร์

24

มวยตู้

25

มวยตู้

26

ศึกส.วิเศษกิจ+สีโอปอล

27

28

ศึกสิงห์มาวิน

29

เพชรสุโขทัย

30

31

มวยตู้

พฤศจิกายน
อาทิตย์/Sun จันทร์/Mon อังคาร/Tue พุธ/Wed พฤหัสบดี/Thu ศุกร์/Fri เสาร์/Sat
1

มวยตู้

2

ศึกพีชทีวี

3

4

จิตรเมืองนนท์

5

ส.สมหมาย

6

มวยมันส์วันศุกร์

7

มวยตู้

8

มวยตู้

9

10

11

ส.ธนพล

12

พลังใหม่

13

มวยมันส์วันศุกร์

14

มวยตู้

15

มวยตู้

16

17

18

เพชรเจ้าพระยา

19

เพชรวิทยา

20

มวยมันส์วันศุกร์

21

มวยตู้

22

มวยตู้

23

24

25

สิงห์มาวิน

26

จิตรเมืองนนท์

27

มวยมันส์วันศุกร์

28

มวยตู้

29

มวยตู้

30

ธันวาคม
อาทิตย์/Sun จันทร์/Mon อังคาร/Tue พุธ/Wed พฤหัสบดี/Thu ศุกร์/Fri เสาร์/Sat
1

2

พลังใหม่

3

ส.สมหมาย

4

มวยมันส์วันศุกร์

5

มวยตู้

6

มวยตู้

7

8

9

เพชรพชร

10

เพชรสุโขทัย

11

มวยมันส์วันศุกร์

12

มวยตู้

13

มวยตู้

14

15

16

รายการสนาม

17

ส.ธนพล

18

มวยมันส์วันศุกร์

19

มวยตู้

20

มวยตู้

21

22

23

จิตรเมืองนนท์

24

สิงห์มาวิน

25

มวยมันส์วันศุกร์

26

มวยตู้

27

มวยตู้

28

29

30

ส.สมหมาย

31

เพชรวิทยา

โค้วตาการจัดมวยจะแจ้งทุกๆ 3 เดือน