อันดับนักมวยไทยสยามอ้อมน้อย

ประจำเดือน กันยายน-ตุลาคม 2562

จัดเมื่อ วันเสาร์ที่ 2 พฤศจิกายน 2562

รุ่นมินิมั่มเวต น้ำหนักไม่เกิน 100 ปอนด์
ซุปเปอร์เล็ก จิตรเมืองนนท์

แชมป์ : ซุปเปอร์เล็ก จิตรเมืองนนท์

ครองตำแหน่ง : ชนะ วัชรพล เอ็นนี่มวยไทย เวทีมวยสยามอ้อมน้อย

  1. ยอดขุนศึก ศิษย์ครูเยี่ยม
  2. เพชรชัยเดช ทีเด็ด 99
  3. เหลี่ยมเพชร ท.เมืองหลังสวน
  4. เดชณรงค์ ศิษย์เจ๊ภา
  5. พลายพยัคฆ์ ส.ตุมานิล
  6. เหลี่ยมพยัคฆ์ ช.ห้าพยัคฆ์
  7. ก้องเมธี ส.ส.อนุมัติ
  8. หยกเงิน เดชเพชรสีทอง
  9. ซุปเปอร์ไป้ หนุ่มบางสุวรรณ
  10. โจเซฟ พุ่มพันธุ์ม่วง
รุ่นมินิฟลายเวต น้ำหนักไม่เกิน 105 ปอนด์
ฮ่องเต้ รินมวยไทย

แชมป์ : ฮ่องเต้ รินมวยไทย

ครองตำแหน่ง : ฮ่องเต้ รินมวยไทย ชนะคะแนน กระดูกเหล็ก ก.กลมเกลียว เวทีมวยสยามอ้อมน้อย

  1. เทพลิขิต ศิษย์อ.เช้า
  2. เรียวยะ เอวะสปอร์ตยิม
  3. สิงห์นคร สิงห์มาวิน
  4. กรุงไทย ทีเด็ด 99
  5. เพชรจงรักษ์ ว.สังข์ประไพ
  6. อีสานใต้ ศิษย์เชฟบุญธรรม
  7. วัชรพล เอ็นนี่มวยไทย
  8. ก้องบูรพา ทิพย์ท่าไม้
  9. กัมปนาท ภ.หลักบุญ
  10. บางคล้าน้อย ม.รัตนบัณฑิต
รุ่นไลท์ฟลายเวต น้ำหนักไม่เกิน 108 ปอนด์
บันลือฤทธิ์ ศิษย์วัชรชัย

แชมป์ : บันลือฤทธิ์ ศิษย์วัชรชัย

ครองตำแหน่ง : ชนะคะแนน ซันโต๊ส ส.สรัญภัทร เวทีมวยสยามอ้อมน้อย

  1. ทหารเอก นายกเอท่าศาลา
  2. สะแกงาม จิตรเมืองนนท์
  3. ฟ้าลั่น ป.เพชรไข่แก้ว
  4. สั่งฟ้า น.อนุวัฒน์ยิม
  5. สายัณห์เล็ก ส.สละชีพ
  6. นาดากะ เอวะสปอร์ตยิม
  7. ยอดดวงใจ สจ.มนตรี
  8. น้องแชมป์ สวนอาหารปีกไม้
  9. ซันโต๊ส ส.สรัญภัทร
  10. แสงอาทิตย์ ศิษย์เชฟบุญธรรม
รุ่นฟลายเวต น้ำหนักไม่เกิน 112 ปอนด์
เอกเมืองคอน ม.กรุงเทพธนบุรี

แชมป์ : เอกเมืองคอน ม.กรุงเทพธนบุรี

ครองตำแหน่ง : ชนะ ดาวนภา สิงห์ป้อมปราบ เวทีมวยสยามอ้อมน้อย

  1. มาลัยเงิน ส.มาลัยเพชร
  2. เสมือนเทพ ศิษย์หนุ่มน้อย
  3. โชคดี แม็คจันดี
  4. เพชรเมืองปาน บำรุงศิษย์
  5. ดาวนภา สิงห์ป้อมปราบ
  6. อินทรีย์ดำ ช.อัจฉริยะ
  7. สั่งเล็ก เกียรติเพชรธิยะ
  8. ยอดอุดร อ.อู๊ดอุดร
  9. เสือใหญ่ ช.ห้าพยัคฆ์
  10. ศิริศักดิ์ พานสมบูรณ์
รุ่นซูเปอร์ฟลายเวต น้ำหนักไม่เกิน115 ปอนด์
เพชรสมหมาย ส.สมหมาย

แชมป์ : เพชรสมหมาย ส.สมหมาย

ครองตำแหน่ง : ชนะคะแนน เพชรนรินทร์ จิตรเมืองนนท์ เวทีสยามอ้อมน้อย

  1. เพชรปราบ ชูทางด่วน
  2. ยอดพจน์ น.อนุวัฒน์ยิม
  3. เพชรสมพงษ์ พยัคฆ์เมืองชล
  4. รุ้งนารายณ์ ม.รัตนบัณฑิต
  5. ฤทธิ์ จิตรเมืองนนท์
  6. ฟ้าประทาน เดชเพชรศรีทอง
  7. เพชรนรินทร์ จิตรเมืองนนท์
  8. เพชรสุพรรณ ป.ดาวรุ่งเรือง
  9. คชสาร สจ.ต้อยแปดริ้ว
  10. ดีที ลูกบ้านใหม่
รุ่นแบนตั้นเวต น้ำหนักไม่เกิน 118 ปอนด์
กุมารทอง จิตรเมืองนนท์

แชมป์ : กุมารทอง จิตรเมืองนนท์

ครองตำแหน่ง : ชนะคะแนน ยอดวิทยา ศิริลักษณ์มวยไทย เวทีสยามอ้อมน้อย

  1. เสาโท ซ้อสั่งลุย
  2. ซื่อสัตย์ แป๊ะมีนบุรี
  3. โยธิน เอฟ.เอ.กรุ๊ป
  4. ฉัตรเพชร ส.พูลสวัสดิ์
  5. สิงห์อุดร อ.อู๊ดอุดร
  6. ฉัตรพลอย ส.พูลสวัสดิ์
  7. จักรตราเล็ก ส.ส.วรพล
  8. จักรตราเล็ก เงาะบางกะปิ
  9. จักตราเล็ก เงาะบางกะปิ
  10. ชาละวัน เงาะบางกะปิ
รุ่นซูเปอร์แบนตั้มเวต น้ำหนักไม่เกิน 122 ปอนด์
สมิงดำ ฉ.อจลบุญ

แชมป์ : สมิงดำ ฉ.อจลบุญ

ครองตำแหน่ง : ชนะคะแนน ยอดบัวแดง ศิริลักษณ์มวยไทย เวทีมวยสยาม อ้อมน้อย

  1. ก้องธรณี ส.สมหมาย
  2. เอกธรนิน ม.กรุงเทพธนบุรี
  3. คมปฏัก ซินบีมวยไทย
  4. ยอดขุนศึก ม.ราชภัฏจอมบึง
  5. เพชรรุ่ง ศิษย์นายกไก่แปดริ้ว
  6. ยอดบัวแดง ศิริลักษณ์มวยไทย
  7. อรรถชัย ป.เพชรนำชัย
  8. เพชรสุวรรณ บูมเด็กเซียน
  9. เพชรตาแมว ศ.ศาสตรา
  10. ชายเล็ก พิชาติมวยไทยยิม
รุ่นเฟเธอร์เวต น้ำหนักไม่เกิน 126 ปอนด์
หาญพล ก.สุวรรณทัต

แชมป์ : หาญพล ก.สุวรรณทัต

ครองตำแหน่ง : ชนะคะแนน กุมารทอง จิตรเมืองนนท์ เวทีมวยสยาม อ้อมน้อม

  1. เพชรพงัน ทีเด็ด 99
  2. สรุชัย ส.สมหมาย
  3. นาวาเอก ศิษย์เชฟบุญธรรม
  4. กุมารทอง จิตรเมืองนนท์
  5. เดชไชยา เพชรยินดีอคาเดมี่
  6. ธนูเพชร วิษณุกลการ
  7. ป้อมเพชร ศิษย์หนุ่มน้อย
  8. เพชรฉัตรชัย บำรุงศิษย์
  9. เพชรสีนิล ศิษย์เชฟบุญธรรม
  10. สำออยน้อย เงาะบางกะปิ
รุ่นซูเปอร์เฟเธอร์เวต น้ำหนักไม่เกิน 130 ปอนด์
เดชฝั่งโขง ศ.ศิริลักษณ์

แชมป์ : เดชฝั่งโขง ศ.ศิริลักษณ์

ครองตำแหน่ง : ชนะคะแนน โจโฉ นุ้ยสี่มุมเมือง เวทีสยาม อ้อมน้อย

  1. พันธ์พยัคฆ์ จิตรเมืองนนท์
  2. ซุปเปอร์เล็ก เกียรติหมู่ 9
  3. เอ็กซ์ตร้า ศิษย์วรพัฒน์
  4. ยอดทองไท ส.สมหมาย
  5. เพชรสมหวัง อ.ประเสริฐ
  6. เพชรสุขุมวิทย์ อ.ดาวกระจาย
  7. มนัสชัย โอ๋บางนา
  8. ซุปเปอร์บอล ทีเด็ด 99
  9. ยอดกฤษดา เงาะบางกะปิ
  10. ยามีน ส.จ.วิชิตแปดริ้ว
รุ่นไลต์เวต น้ำหนักไม่เกิน 135 ปอนด์
เพชรมรกต ทีเด็ด 99

แชมป์ : เพชรมรกต ทีเด็ด 99

ครองตำแหน่ง : ชนะคะแนน ฉลามศึก ศิษย์อโนทัย เวทีมวยสยามอ้อมน้อย

  1. แสงมณี เสถียรมวยไทยยิม
  2. รถถัง จิตรเมืองนนท์
  3. สิบแสน ต.เอี๋ยวเจริญทองภูเก็ต
  4. สิทธิศักดิ์ เซ็งซิมอิ๊วยิม
  5. เสกสรร ส.สมหมาย
  6. เพชรอู่ทอง ส.สมหมาย
  7. ธีรเดช ช.ห้าพยัคฆ์
  8. ยอดเหล็กเพชร อ.ปิติศักดิ์
  9. ทรัพย์มณี เอ็นนี่มวยไทย
  10. ชลสิทธิ์ เกียรติพูลผล
รุ่นซูเปอร์ ไลต์เวต น้ำหนักไม่เกิน 140 ปอนด์
อาเมียร์ ไทเกอร์มวยไทย

แชมป์ : อาเมียร์ ไทเกอร์มวยไทย

ครองตำแหน่ง : ชนะคะแนน เพชรมหาชน จิตรเมืองนนท์ เวทีมวยสยาม อ้อมน้อย

  1. หนึ่งล้านเล็ก จิตรเมืองนนท์
  2. ก้องไกร เอ็นนี่มวยไทย
  3. ตักศิลา ช.ห้าพยัคฆ์
  4. ปราบศึก หลังพระจันทร์แกลอรี่
  5. อินทรีย์ทอง ป.พีณภัทร
  6. มหาเดช พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม
  7. คิงส์สตาร์ ร.ร.กีฬาโคราช
  8. เพชรมหาชน จิตรเมืองนนท์
  9. ยอดพนมรุ้ง จิตรเมืองนนท์
  10. เพชรนรินทร์ เกลือแร่ 1 ที
รุ่น เวลเตอร์เวต น้ำหนักไม่เกิน 147 ปอนด์
สิงห์สุริยา ศักดิ์ชัยโชติ

แชมป์ : สิงห์สุริยา ศักดิ์ชัยโชติ

ครองตำแหน่ง : ชนะคะแนน พลเอก อ.ขวัญเมือง เวทีมวยสยามอ้อมน้อย

  1. พันธุ์พยัคฆ์ จิตรเมืองนนท์
  2. พงษ์ศิริ เพชรปตอ.
  3. แสนพล ว.ปัญญาไวย์
  4. ขุนศึก ศิษย์เชฟบุญธรรม
  5. พลเอก ศิษย์เชฟบุญธรรม
  6. ดวงสมพงษ์ จิตรเมืองนนท์
  7. คมอาวุธ เอฟเอกรุ๊ป
  8. จอมทอง ชูวัฒนะ
  9. ฉมวกทอง ไฟต์เตอร์มวยไทย
  10. อวตาร ต.หมอศรี
รุ่น ซูปเปอร์ เวลเตอร์เวต น้ำหนักไม่เกิน 154 ปอนด์
ว่าง

แชมป์ : ว่าง

  1. บัวเขียว ศิษย์สองพี่น้อง
  2. เพชรใหม่ ช.ณรงค์ศักดิ์
  3. โจโจ้ ฮัวโรงน้ำแข็ง
  4. ณัฐเกียรติ พราน 26
  5. ยอดพยัคฆ์ ศิษย์สองพี่น้อง
  6. ดวงสมพงษ์ นายกเอท่าศาลา
  7. เพชรวัลลภ ศิษย์สองพี่น้อง
  8. ดีเซลเล็ก เพชรศิริยิม
  9. สวยงาม พุ่มพันธุ์ม่วง
  10. แสงอุทัย ส.จ.เปี๊ยกอุทัย
รุ่น มิดเดิลเวต น้ำหนักไม่เกิน 160 ปอนด์
ว่าง

แชมป์ : ว่าง

  1. เซราะกราว เพชรยินดีอะคาเดมี่
  2. ทะเลทอง ส.ธนาเพชร
  3. จิมมี่ เวียร์นอท
  4. แฮมซ่า เอ็นโกโด้
  5. ชาญชัย ศิษย์อิติสุคโต
  6. ศรีเมืองไผ่ ส.สมพงษ์
  7. อรุณเดช เอ็ม 16
  8. ขวัญชัย สมศักดิ์ก่อสร้าง
  9. ฉลามเพชร ต.หลักสอง
  10. ธงชัย ศิษย์สองพี่น้อง