อันดับนักมวยไทยราชดำเนิน

ประจำเดือน พฤษภาคม 2562

จัดเมื่อ 8 พฤษภาคม 2562 - 5 มิถุนายน 2562

รุ่นมินิฟลายเวต น้ำหนักไม่เกิน 105 ปอนด์
นาดากะ เอวะสปอร์ตยิม

แชมป์ : นาดากะ เอวะสปอร์ตยิม

ครองตำแหน่ง : 9 ธันวาคม 2561 ชนะคะแนน เฮอคิวลิส เพชรสี่หมื่น (ชิงแชมป์) ป้องกันตำแหน่ง

  1. เทพลิขิต ศิษย์อ.เช้า
  2. ก้องบูรพา ทิพย์ท่าไม้
  3. ยอดดวงใจ ทีเด็ด 99
  4. ฮ่องเต้ รินมวยไทย
  5. อีสานใต้ ศิษย์เชฟบุญธรรม
  6. สิงห์นคร สิงห์มาวิน
  7. เพชรเดช ศักดิ์วิเชียร
  8. โอเล่ย์เล็ก ส.แก่นใจ
  9. เรียวยะ เอวะสปอร์ตยิม
  10. กระดูกเหล็ก ก.กลมเกลียว
รุ่นไลต์ฟลายเวต น้ำหนักไม่เกิน 108 ปอนด์
แพรวพราว มวยเด็ด 789

แชมป์ : แพรวพราว มวยเด็ด 789

ครองตำแหน่ง : 22 พฤศจิกายน 2561 ชนะคะแนน เพชรอนุวัฒน์ น.อนุวัฒน์ยิมส์ (ชิงแชมป์ว่าง) ป้องกันตำแหน่ง

  1. พีรพัฒน์ มวยเด็ด 789
  2. สายันต์เล็ก ส.สละชีพ
  3. สั่งฟ้า น.อนุวัฒน์ยิม
  4. ยอดธง ส.จ.โต้งปราจีน
  5. เพชรวานร ดาบเรส ปส.
  6. กรุงไทย ทีเด็ด 99
  7. อิทธิพล สิงห์มาวิน
  8. อินทรีย์ดำ ช.อัจฉริยะ
  9. เพชรอนุวัฒน์ น.อนุวัฒน์ยิม
  10. ฟ้าลั่น ป.เพชรไข่แก้ว
รุ่นฟลายเวต น้ำหนักไม่เกิน 112 ปอนด์
เพชรสมหมาย ส.สมหมาย

แชมป์ : เพชรสมหมาย ส.สมหมาย

ครองตำแหน่ง : 8 สิงหาคม 2561 ชนะทีเคโอยก 4 โชคเพลิงฤทธิ์ ภ.หลักบุญ (ชิงแชมป์ว่าง)

  1. โชคเพลิงฤทธิ์ ภ.หลักบุญ
  2. ชนะเลิศ มีนะโยธิน
  3. เสือใหญ่ ช.ห้าพยัคฆ์
  4. ดีที ลูกบ้านใหม่
  5. พิชิตชัย ส.ฉัตรชัยยิมส์
  6. เดชฤทธิ์ ป.เตละกุล
  7. โมฮ็อก ทีเด็ด 99
  8. เพชรนรินทร์ จิตรเมืองนนท์
  9. ก้องชัย ไฉนดอนเมือง
  10. เพชรเมืองปาน บำรุงศิษย์
รุ่นซูปเปอร์ฟลายเวต น้ำหนักไม่เกิน 115 ปอนด์
เพชรสุพรรณ ป.ดาวรุ่งเรือง

แชมป์ : เพชรสุพรรณ ป.ดาวรุ่งเรือง

ครองตำแหน่ง : 2 พฤศจิกายน 2560 ชนะคะแนน น้องโรส บ้านเจริญสุข (ชิงแชมป์ว่าง)

  1. รุ้งนารายณ์ ม.รัตนบัณฑิต
  2. ศักดิ์ศรี เกียรติหมู่ 9
  3. ชาละวัน ส.สมหมาย
  4. แดนสยาม ครูดามยิมส์
  5. เก้ามงคล เพชรยินดีอะคาเดมี่
  6. ไคโตะ ว.วันชัย
  7. ภูผา พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม
  8. คนคร เกียรติพลทิพย์
  9. เด่น ส.เพชรอุดร
  10. ออโต้ เมืองผาภูมิ
รุ่นแบนตั้นเวต น้ำหนักไม่เกิน 118 ปอนด์
เสาโท ศิษย์เชฟบุญธรรม

แชมป์ : เสาโท ศิษย์เชฟบุญธรรม

ครองตำแหน่ง : 23 มกราคม 2562 ชนะคะแนน ก้องศักดิ์ ศ.ศาสตรา (ชิงแชมป์ฯ)

  1. เพชรหัวหิน ป.เพชรไข่แก้ว
  2. ลูกขวัญ ส.จ.เหว่าแปดริ้ว
  3. เฮอคิวลิส เพชรสี่หมื่น
  4. เดชไชยา เพชรยินดีอะคาเดมี่
  5. ดีเซลเล็ก ว.วันชัย
  6. กุมารดอย เพชรเจริญวิทย์
  7. โยธิน เอฟ.เอ.กรุ๊ป
  8. วันฉลอง พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม
  9. น้องยศ ศิษย์เจ๊กานต์
  10. ก้องเมืองตรัง แก้วสัมฤทธิ์
รุ่นซูปเปอร์แบนตั้มเวต น้ำหนักไม่เกิน122 ปอนด์
ก้องธรณี ส.สมหมาย

แชมป์ : ก้องธรณี ส.สมหมาย

ครองตำแหน่ง : 14 มีนาคม 2562 ชนะคะแนน ยอดขุนศึก ม.ราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง (ชิงแชมป์)

  1. คมปฏัก ซินบีมวยไทย
  2. ยอดบัวแดง เดอะกลั๊ฟพัทยา
  3. เพชรบ้านแขก ส.สมหมาย
  4. สุริยันต์เล็ก พ.เย็นยิ่ง
  5. ศักดิ์สิทธิ์ ต.เป้าเปี่ยมทรัพย์
  6. เผด็จศึก ก.กัมปนาท
  7. พิชิตชัย ม.สุดประเสริฐ
  8. เพชรรุ่ง ศิษย์นายกไก่แปดริ้ว
  9. สมิงเดช น.อนุวัฒน์ยิม
  10. บุญหลง คลองสวนพลูรีสอร์ท
รุ่นเฟเธอร์เวต น้ำหนักไม่เกิน 126 ปอนด์
ยอดกฤษดา ยุทธชลบุรี

แชมป์ : ยอดกฤษดา ยุทธชลบุรี

ครองตำแหน่ง : 7 พฤศจิกายน 2561 ชนะคะแนน ชาญคริต อ.พิมลศรี (ชิงแชมป์ว่าง) ป้องกันตำแหน่ง

  1. ธนูเพชร วิษณุกลการ
  2. เขี้ยวพยัคฆ์ ม.รัตนบัณฑิต
  3. เพชรมณี ภ.หลักบุญ
  4. เกล็ดแก้ว นาวีอันดามัน
  5. นาวาเอก ศิษย์เชฟบุญธรรม
  6. กล้าศึก เพชรจินดา
  7. สุรชัย ส.สมหมาย
  8. อภิวัฒน์ ส.สมนึก
  9. เบิกบาน โจนูโว
  10. ฉลาม พรัญชัย
รุ่นซูปเปอร์เฟเธอร์เวต น้ำหนักไม่เกิน 130 ปอนด์
ว่าง

แชมป์ : ว่าง

  1. ยามีน ม.รัตนบัณฑิต
  2. ยอดทองไท ส.สมหมาย
  3. ลำน้ำมูลเล็ก อ.อัจฉริยะ
  4. หรั่งขาว ว.สังข์ประไพ
  5. มงคลเพชร เพชรยินดีอะคาเดมี่
  6. ซุปเปอร์เล็ก เกียรติหมู่ 9
  7. มงคลแก้ว ส.สมหมาย
  8. พรชัยน้อย ม.รัตนบัณฑิต
  9. พลอยวิทยา เพชรสี่หมื่น
  10. จอมพิชิต ศิษย์เชฟบุญธรรม
รุ่นไลต์เวต น้ำหนักไม่เกิน 135 ปอนด์
เสกสรร อ.ขวัญเมือง

แชมป์ : เสกสรร อ.ขวัญเมือง

ครองตำแหน่ง : 15 พฤศจิกายน 2561 ชนะคะแนน พันธ์พยัคฆ์ ศิษย์เชฟบุญธรรม (ชิงแชมป์ว่าง) ป้องกันตำแหน่ง

  1. รุ่งกิจ ว.สังข์ประไพ
  2. หนึ่งล้านเล็ก จิตรเมืองนนท์
  3. ยอดเหล็กเพชร อ.ปิติศักดิ์
  4. ก้าวหน้า ส.จ.โต้งปราจีน
  5. ธีรเดช ช.ห้าพยัคฆ์
  6. เอ็กซ์ตร้า รองสมัคร อบจ.อุดร
  7. ซุปเปอร์บอล ทีเด็ด 99
  8. เมืองไทย คลองสวนพลูรีสอร์ท
  9. เด่นนาโพธิ์ หนุ่มพรเทพ
  10. ไมเคิ่ล เพชรยินดีอะคาเดมี่
รุ่นซูปเปอร์ไลต์เวต น้ำหนักไม่เกิน 140 ปอนด์
ฉมวกทอง ว.สังข์ประไพ

แชมป์ : ฉมวกทอง ว.สังข์ประไพ

ครองตำแหน่ง : 6 พฤศจิกายน 2560 ชนะคะแนน ยอดพนมรุ้ง จิตรเมืองนนท์ (ชิงแชมป์ว่าง)

  1. ยอดพนมรุ้ง จิตรเมืองนนท์
  2. แสงมณี แสงมณีมวยไทยยิม
  3. พันธุ์พยัคฆ์ ศิษย์เชฟบุญธรรม
  4. คมอาวุธ เอฟ.เอ.กรุ๊ป
  5. ตักศิลา ช.ห้าพยัคฆ์
  6. ึคิงส์สตาร์ ร.ร.กีฬาโคราช
  7. ชูเจริญ ดาบรันสารคาม
  8. ฤทธิ์ไอยรา ป.ศุกร์สันค์
  9. เพชรมรกต ว.สังข์ประไพ
  10. ปราบศึก สีโอปอล
รุ่นเวลเตอร์เวต น้ำหนักไม่เกิน 147 ปอนด์
ต่วนเป๋ ส.สมหมาย

แชมป์ : ต่วนเป๋ ส.สมหมาย

ครองตำแหน่ง : 14 มีนาคม 2562 ชนะคะแนน เพชรนรินทร์ อธิคมยิม (ชิงแชมป์ว่าง)

  1. พลเอก อ.ขวัญเมือง
  2. เพชรนรินทร์ อธิคมยิม
  3. สิงห์สุริยา ศักดิ์ชัยโชติ
  4. จอมทอง ชูวัฒนะ
  5. ธนัญชัย ปุ๋ยชาลีเฟรท
  6. รุ่งรัตน์ พุ่มพันธุ์ม่วง
  7. ชาร์ค ศิษย์สองพี่น้องภูเก็ต
  8. สะท้านฟ้า ราชานนท์
  9. เพชรสายฟ้า ส.จ.วิชิตแปดริ้ว
  10. ณพกฤต ก.กัมปนาท
รุ่นซูปเปอร์เวลเตอร์เวต น้ำหนักไม่เกิน 154 ปอนด์
ขุนศึก ศิษย์เชฟบุญธรรม

แชมป์ : ขุนศึก ศิษย์เชฟบุญธรรม

ครองตำแหน่ง : 28 เมษายน 2562 ชนะคะแนน ฟิลิเป้ เบนซ์ 99 สาย 1 (ชิงแชมป์ว่าง)

  1. สิบหมื่น ศิษย์เชฟบุญธรรม
  2. พงษ์ศิริ ป.พงษ์ศิริ
  3. ดาเนียล อู๊ดดอนเมือง
  4. อรุณเดช เอ็ม 16
  5. มิโนริกาวะ ฟูจิโมโต้ยิมส์
  6. นาเซีย เกียรติกำธรยิม
  7. ฟิลิเป้ แฟมิลี่มวยไทย
  8. คาใจบา ภูเก็ตไฟต์คลับ
  9. ศักดิ์มงคล ส.สมหมาย
  10. เซราะกราว เพชรยินดีอะคาเดมี่
รุ่นมิดเดิลเวต น้ำหนักไม่เกิน 160 ปอนด์
เด่นเก้าแสน ต.พีรพัฒน์

แชมป์ : เด่นเก้าแสน ต.พีรพัฒน์

ครองตำแหน่ง : 17 กุมภาพันธ์ 2562 ชนะคะแนน เพชรอุบล ศิษย์เชฟบุญธรรม (ชิงแชมป์)

ป้องกันแชมป์ : 17 กุมภาพันธ์ 2562

  1. จิมมี่ เวียนอท
  2. ยูเชฟ เพชรสมานมวยไทย
  3. ปิ่นเงิน ชูวัฒนะ
  4. นพเก้า ศิริลักษณ์มวยไทย
  5. เพชรอุบล ศิษย์เชฟบุญธรรม
  6. เพชรมะกอก ศิษย์ดาบไหม
  7. เอ็ดดี้ ชูวัฒนะ
  8. ยอดพยัคฆ์ ศิษย์สองพี่น้อง
  9. แซมมี่ ซาน่า
  10. เจนรบ พุ่มพันธุ์ม่วง