มวยไทย2000
มวยไทย2000
มวยไทย2000
muaythai2000
     เปิดระบบรับจองตั๋วชมมวยไทยตามปกติ
กระดานถาม-ตอบ มวยไทย2000
พื้นที่โฆษณา
True4U
Member Login :: ชื่อ Login : รหัสผ่าน :

muaythai2000 หน้าแรกบอร์ด  » ประกาศ/แจ้งให้ทราบ » กฏ กติกา มารยาท สอบถามปัญหา

ค้นหากระทู้ ::

กระทู้ที่ » 70809 ท่าน..เวปมาสเตอร์ ครับ

ซอยบ้านพลเมืองดี
มวยไทย2000

..ท่านดูกระทู้ ข้างล่างนี้ มีการลงเอบร์โทร.เพื่อติดต่อช่องทางธุรกิจแล้ว ครับ หรือว่าท่านยกเลิกกฎแล้วครับ

.....................................

ThasalaFC
มวยไทย2000 สรุปกระแสการเล่น มวยไทย7สี
+คู่แรกตั๋วไหลเล่นน้ำเงิน มวยเคยชนะมาได้สด สองยกดูแดงไม่แพ้แต่ราคาแย่งกันกันต่อน้ำเงิน 5/3 7/4 แดงทำน้ำเงินต่อ เงินโดนหมัดออกวูบวาบ แต่แดงเร่งจนหมดก็อกสุดท้ายหมดแรงไปเองครบห้ายกน้ำเงินชนะเข้ารอบสี่คน
+คู่สอง คู่นี้ขึ้นมาราคาแพงตั๋วไหลเล่นน้ำเงินหน้าเดียว เงินส่งดึงสองยก หมดยกแรกเงินต่อ2/1 5/2รอง ป.ปลาร้องรองแต่ไม่เล่น ยกสองแดงเปิดเกมคอยเตะแม่นๆหลายทีมีเฮ แต่น้ำเงินตั้งหลกได้คอยล็อกรัดฟัดตีราคาจากอีกครั้งยกสี่เงินเดินเต็มสูบแดงวงในดูสู้ไม้ได้ราคาต่อน้ำเงินแพง ยกห้าเกมเงียบไปแล้วปลายยกเงินโดนหมัดถึงกับลงไปกองแต่บรรยากาศเงียบหมดแล้ว ครบห้ายกเงินคุมเกมเข้าป้ายเข้ารอบสี่คนต่อไป
+คู่สาม กระแสไหลเล่นน้ำเงิน เก๋าเกมครบเครื่องกว่า ขึ้นมาแย่งกันต่อน้ำเงิน 3/2 5/3 ป.ปลาเข้าน้ำเงินแดงคอยเตะต่อยสวนเป็นระยะสามยกดูเงินได้เปรียบ ยกสี่ แดงเปิดเกมเร็วเงินถอยทำท่าหมดแรงราคาลดวูบ แดงก็ดูหมดแรงแต่เดินไม่หยุด เงินถอยแต่มีอาวุธสวนตลอด หมดสี่ยกราคายัน ก่อนไหลต่อน้ำเงิน 3/2 ยกห้าออกมาแลกกันโต้ตอบกันทุกเม็ด ทั้งคู่ออกมาเต้นราคาตั้งน้ำเงินต่อ2/1 หมดห้ายก ช่วงกรรมการหยิบใบคะแนนราคามาเสมอแดง ผลแดงชนะ1เสียงเสมอสองเสียง
+คู่เอก คู่นี้กระแสนิ่ง เรตตั้งแดง 7/4ตั้งแต่เปิดจนโต๊ะปิด เสี่ยแขกฉีดยาน้ำเงินก่อนชกทองสองบาท ขึ้นมาแดงต่อ 5/3 7/4รอง เสี่ยแขกป.ปลารองน้ำเงิน สามยกน้ำเงินอาศัยฝีมือดักปัดขาเตะต่อยได้ดีราคาพลิกมาเงินต่อ 7/4 ยกสี่แดงหันมาใช้ลูกถีบราคาพลิกมาแดงเงินเดินๆหยุดๆแดงคอยถีบ เข้าหน้าเต็มๆคอแทบหักแดงต่อ3/1 เงินแก้ลูกถีบไม่ได้เดินไม่ถึงตัวราคาขยับต่อแดงไปเรื่อยครบห้ายกแดงชนะไปสวยหรูกับดีกรีแชมป์มวยรอบตัวล่าสุด

ติดต่อมวยหูพากษืสดราคาต่อรอง+ข้อมูลเชิงลึก
0937537083 1000/4สัปดาห์ ทดลอง300

[1.47.203.204] [แจ้งลบกระทู้นี้] กลับบนสุด เมื่อ : อาทิตย์ 5 ก.ค. 2558 เวลา 23:28:06

มองต่างมุม

คู่3.หูผมส่ง ป.ปลารองแดงครับ ทำไมไม่เหมือนกันครับ
คู่4.เหมือนกัน แต่ราคาน้ำเงินต่อถึง3/1ช่วงยก3ครับ เดี่ยวผมอาจจะขอทดรองฟังดูสักครั้ง

ความคิดเห็นที่ : 1 [171.99.44.14] กลับบนสุด เมื่อ : วันนี้ เวลา 01:16:42

wo ai ni
มวยไทย2000 คู่สามของผมก็ส่งป ปลารองแดงแต่หน้าตู้เล่นนํ้าเงินตัวเดียว ขอบคุณครับที่รายงานกระแสการเล่น

[110.171.194.29]  [แจ้งลบกระทู้นี้]  กลับบนสุด   เมื่อ : จันทร์ 6 ก.ค. 2558 เวลา 08:19:54 

ThasalaFC
มวยไทย2000

ชี้แจงท่านเว็บฯและท่านซอย เนื่อยด้วยผมนั้นได้ทำการคัดลอกสรุปหลังเกมจากเฟสบุกของผมเองซึ่งได้พิมพ์ไว้ก่อนแล้ว แล้วนำมาลงในเว็บอีกทอด ซึ่งปกติผมจะติดเบอร์ผมในเฟสตลอด เมื่อนำมาในเว็บก็ทำการลบเบอร์ออกทุกครั้ง แต่ครั้งนี้เป็นความเผลอของผมเองที่ไม่ได้ลบเบอร์ออก ดังนั้น หากไม่สมควรท่านเว็บฯสามารถลบกระทู้ได้เลยครับ

ความคิดเห็นที่ : 1 [1.47.3.100]  กลับบนสุด   เมื่อ : จันทร์ 6 ก.ค. 2558 เวลา 19:37:33 

กรุณาล็อกอินก่อนแสดงความคิดเห็นครับ